నిప్పు..కేసుల తుప్పు

అమరావతి: గురివిందకు తన వెనుక ఉన్న నలుపు తెలియదట. చంద్రబాబుకు కూడా తనపై ఉన్న కేసులను కప్పి పెట్టి ఇతరులపై బురద జల్లడం పరిపాటిగా మారింది.  టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు తాను నిప్పు అని చెబుతూనే తప్పుల మీద తప్పులు చేసి తప్పించుకుని తిరుగుతున్నాడు. తాను అధికారంలోకి వచ్చేందే అడ్డదారిలో..ఈ విషయం ఎవరిని కదిలించినా నిజమే కదా అంటారు. పిల్లనిచ్చిన మామ ఎన్‌టీఆర్‌నే వెన్నుపోటు పొడిన చంద్రబాబుకు ఓట్లు వేసిన ప్రజలు ఓ లెక్కా? తనపై నమోదు అయిన కేసుల్లో ఏ ఒక్కటి విచారణకు రాకుండా స్టేలు తెచ్చుకున్న చంద్రబాబు ఉత్తముడు కాదు. ఓటుకు కోట్లు కేసులో అడ్డంగా దొరికిన దొంగ ఆయన.  2003లో ఓ కేసుతో పాటు  ఓటుకు నోటు కేసులో స్టే తెచ్చుకున్నారు. సీబీఐ విచారణతో పాటు ఏ ఒక్క కేసులో కూడా పూర్తిగా విచారణ జరగక్కుండా చంద్రబాబు అడ్డుకున్నారు. ఇప్పటి వరకు 18 కేసుల్లో స్టే తెచ్చుకున్నారు. ఈ స్టేలపై సమాధానం చెప్పే దమ్ము, ధైర్యం చంద్రబాబుకు ఉందా?

admin